เ4ยว/2
Wellcome to ขบวนการ เ4ยว/2 พาวเวอร์! เรนเจอร์!
กรุณาสมัครสมาชิก แล้ว Log in เข้าสู่ระบบก่อนนะจ้ะ ^^"

Join the forum, it's quick and easy

เ4ยว/2
Wellcome to ขบวนการ เ4ยว/2 พาวเวอร์! เรนเจอร์!
กรุณาสมัครสมาชิก แล้ว Log in เข้าสู่ระบบก่อนนะจ้ะ ^^"
เ4ยว/2
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

Gallery

"[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ  แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]" Empty
ผู้ที่กำลัง online
ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 99 คน เมื่อ Sun Oct 03, 2021 3:14 pm

"[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]"

5 posters

Go down

"[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ  แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]" Empty "[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]"

ตั้งหัวข้อ by chanaket Wed Sep 08, 2010 11:34 pm

คือว่า ลุงอิจิ๋มที่ชวนเราไปเที่ยวปิดเทอมชิป่ะ

ซึ่งตัวข้าพเจ้าอยากกระโดดกอดจูบมาก (แต่ติดที่ว่าเดี๊ยวครูตูนหึง 555+)

แต่ในทางกลับกันเค้าก็สงสารอย่างมากมายมหาศาลบานตะไท

ที่ลุงอิจิ๋มจะเปลืองเงินกับค่าใช้จ่ายของพวกเรา ที่จะเดินทางไปเที่ยว?

ซึ่งตัวข้าพเจ้า ก็เกรงใจอย่างมหันตภัยโลกร้อนกันเลยทีเดียว

ถึงแม้ว่าเราจะเอาตังไปเองแล้วแบ่งๆๆกันออก แต่ตัวข้าพเจ้าก็คิดว่ามันคงมิพอ

ไหนจะมีค่านู้นค่านี่เยอะแยะ อาทิเช่น

-ค่าเดินทาง
-ค่าน้ำมันรถ
-ค่ากินอยู่อาศัย
-ค่าเช้าร่ม (เต๊นท์)
-ค่าที่พัก(เผื่อค้าง)

ตัวข้าพเจ้ากะอิจีรเดชคิดว่า

ถ้าเราจะไป แล้วเอาตังไปคนละ 500 (แบบไม่ค้าง) มันคงจิไม่พอ แต่ต้องเอาไปมากกว่าาาๆๆๆๆๆๆ

750-759 (55+) ถึงจิพอเมื่อรวมค่าทุกอย่างแล้ว

แต่ถ้าค้าง1คืน ต้อง 1000^up/ท่าน

จึงเรียนมาเพื่อพิจารณา

ป.ล. อิเหรัญญิกเหนื่อยใจ ( ใครที่ยังไม่ได้จ่ายค่าซุ้มและต่าสีเอามาจ่ายด้วยน่ะค่ะ จุฟๆๆ)
Sad Shocked
chanaket
chanaket
ครูใหญ่
ครูใหญ่

ขึ้นไปข้างบน Go down

"[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ  แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]" Empty Re: "[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]"

ตั้งหัวข้อ by Admin Thu Sep 09, 2010 5:40 am

ไม่รู้ค่ะ ยังไงก็ได้ แต่กูชอบของฟรี แค่นั้นเป็นพออะไรประหยัดได้ก็ประหยัด แดกแค่ลาบส้มตำข้าวเหนียวกันที่ห้องหลังสอบก็เจ๋งละ Twisted Evil Twisted Evil
Admin
Admin
Admin
Admin

http://scimath.forumth.com

"[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ  แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]" Empty Re: "[!]" รักลุงอิจิ๋มค่ะ แต่ก็สงสารเหมือนกัน "[!]"

ตั้งหัวข้อ by waewdaw Thu Sep 09, 2010 6:07 pm

เค้าก็เห็นด้วยกับธิดานะ

แต่จะให้ค้างคงไม่ไหวอ่ะ

ปล้ำลิง ลุงจริงชวนไปไหนหรอ
waewdaw
waewdaw
เสี่ยวรุ่นพี่

ตั้งหัวข้อ by ★' sompuuz Thu Sep 09, 2010 6:50 pm

ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดีค่ะ Very Happy
★' sompuuz
★' sompuuz
เสี่ยวขั้นเด็ก
เสี่ยวขั้นเด็ก

ตั้งหัวข้อ by beam Thu Sep 09, 2010 8:25 pm

อยากไป แต่ตังค์ม่ะมี เอิ๊กๆๆๆ

ไปนอนค้งที่โรงเรียนอ่ะ สยอง อารมณ์ดีออก

กับข้าว ก็ส้มตำ ให้แบ๊วทำ เอิ๊กๆๆ
beam
beam

ขึ้นไปข้างบน